https://www.adssell.net



อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet SX แบบใช้สายไฟเบอร์ออพติค, หัวต่อแบบ LC (LC Connector) สำหรับสายแบบ Multimode สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง
62.5/125um MMF @ 160 MHz/km, up to 220m
62.5/125um MMF @ 200 MHz/km, up to 270m
50/125um MMF @ 400 MHz/km, up to 500m
50/125um MMF @ 500 MHz/km, up to 550m
เป็นของใหม่ ไม่ได้ใช้งานมาก่อน มีประกันถึง 13 มีนาคม 2555
ใช้ได้กับ Switches ดังต่อไปนี้
HP 1900-8G Switch
HP 1905-10G-PoE Switch
HP 1905-24 Switch
HP 1905-24-PoE Switch
HP 1905-48 Switch
HP 1905-8-PoE Switch
HP 1910-16G Switch
HP 1910-24G Switch
HP 1910-24G-PoE (365W) Switch
HP 1910-24G-PoE(170W) Switch
HP 1910-48G Switch
HP 4210-16 Switch
HP 4210-24 Switch
HP 4210-24G Switch
HP 4210-24G-PoE Switch
HP 4210-24-PoE Switch
HP 4210-48 Switch
HP 4210-48G Switch
HP 4210-8 Switch
HP 4210-8-PoE Switch
HP 4500-24 Switch
HP 4500-24-PoE Switch
HP 4500-48 Switch
HP 4500-48-PoE Switch
HP 4510-24G Switch
HP 4510-48G Switch
HP 4800-24G Switch
HP 4800-24G-PoE Switch
HP 4800-24G-SFP Switch
HP 4800-48G Switch
HP 4800-48G-PoE Switch
HP E4210-16-PoE Switch
HP E4500-24G Switch
HP E5500-24 Switch
HP E5500-24G Switch
HP E5500-24G-PoE Switch
HP E5500-24G-SFP Switch
HP E5500-24-PoE Switch
HP E5500-24-SFP Switch
HP E5500-48 Switch
HP E5500-48G Switch
HP E5500-48G-PoE Switch
HP E5500-48-PoE Switch
   



ความต้องการ : ขาย เลขที่ ลงประกาศ : 74105
ราคา : ลงประกาศ วันที่ : 21/12/2011
ติดต่อ : เจต อีเมล์ :
เบอร์โทรศัพท์ : เว็บไซต์ : http://
เบอร์มือถือ :    
ที่อยู่ จังหวัด : กรุงเทพมหานคร

คำค้นหา : Transceiver 3CSFP91 hp e5500 หาซื้อ i mobile 310


สินค้าที่เกี่ยวข้องกับ Networking ดูทั้งหมด

Cisco ONS 15530

Cisco ONS 15530-CHAS-E ... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 01/01/1970

cisco

PCI Adapter Wireless-G 802.11g ของ LINKSYS และ SMC เปลี่ยนเสาใหม่ ใหญ่+ไกลกว่าเดิม เพียงตัวละ 290 บาท

PCI Adapter Wireless-G 802.11g ของ  LINKSYS และ SMC  เปลี่ยนเสาใหม่ ใหญ่+ไกลกว่าเดิม เพียงตัวละ 290 บาท 1.Linksy... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 01/01/1970

smc networks smcgpci g ปล่อย wifi i mobile u3501 ต่อกับ tp link tl mr3020

**ขายด่วน ขายถูก** Aircard รุ่น flip 158 รองรับ 3G ของ dtac แต่ใช้ได้กับทุกระบบ

  Aircard flip 158 รองรับ 3G  ตัว Aircard เป็นยี่ห้อของ Dtac แต่ใช้ได้กับ sim ทุกระบบ ครั้งสุดท้ายใช้กับ sim 3G ของ TOT ก็... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 01/01/1970

aircard

ขาย Access Point ยี่ห้อ Linksys โมเดล WRT54GS และ WAP54G

สินค้ารุ่น WRT54GS  มีจำนวนทั้งหมด 1 ตัว และรุ่น WAP54G มีจำนวน 1 ตัว แถมเสากระจายสัญญาณให้ 2 เสาทุกตัวและมี Adaptor ให้ทุกตัว สิ... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 01/09/2011

ซื้อโมเดลlinksys การ mode modem billion 5200sr2 ต่อ ap linksys wap54g access point ยี่ห้อต่างๆ โมเดล Billion

ขายลาวเตอร์ WiFi SMC รุ่น smc7904wbra4 4pot ของใหม่ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้

พอดีซื้อไปจะไปต่อที่ออสเตรเลียแล้วใช้ไมได้เลยเอากลับมาที่ไทย  ขาย 1000 บาท  ประกัน ถึงปี 2013 ของใหม่แน่นอน มาซื้อที่บ้า... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 01/09/2011

ไฟตัว wlan smc รุ่น smc7904wbra4 ไม่ขึ้น เราเตอร์smc7904wbra4 ราคาเท่าไร smc7904wbra4 ไฟ link w j9bf smc7904wbra4 billion รุ่น bipac 5400 r4 ราคา

signal king wifi usb 95% 300000N 880 WN ตัวละ 500 บ

รับสัญญาณเยี่ยมทุกตัว ขายเพราะจะเต็มบ้านแล้ว ประกันเหลือ 5 เดือน ... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 01/09/2011

ขายเสาอากาศภายนอก aircard 2012 signalking 880wn d link dsl 2750u เครื่องขยายkingwifi high power dlink dsl2750u แก้p2p

ขาย Cisco 2600 มือ2

Cisco 2600 มือ2 ขาย 4500 สนใจต่อลองได้ครับ อุปกรณ์ีมีตำหนิที่ฝา ด้านหน้าตัวล็อคมันแตกครับล็อคไม่อยู่แต่ไม่มีผลกับการใช้งาน มีตัว... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 01/09/2011

มือสอง cisco router 2600 router cisco 2600 มือสอง อุปกรณ์ fiber cisco สพฐ ขาย cisco 2600

เครื่องรับสัญญาณ WiFi กำลังสูงแบบสองเสาคู่ รุ่น999WN 2000mW 20dbi (chip RT3070) รับสัญญาณรอบทิศทางได้ดียิ่งขึ้นลดราคากันสุดๆ เป็นของTaiwanแท้100%{ไม่ใช่ของเลียนแบบจากจีน} 1,290บาท ส่งฟรีEMSทั่วไทย ไม่มีบวกเพิ่ม!

<ใหม่ล่าสุดSignalKingตัวTop> เครื่องรับสัญญาณ WiFi กำลังสูงแบบสองเสาคู่ รุ่น999WN 2000mW 20dbi (chip RT3070) รับสัญญาณรอบทิศทางไ... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 03/09/2011

999wn adapter power 2000mw สัญญาณ

ใหม่ล่าสุด! เสาwireless 2.4GHz 20dBi WIFI Booster Wireless RP-SMA Antenna WLAN ลดราคาพิเศษ[ช่วงแนะนำ] ต้นละ 590 บาท ส่งฟรีEMSทั่วไทย ไม่มีบวกเพิ่ม! รับชำระเงินจากการโอนได้5ธนาคารค่ะ

<สินค้าระดับพรีเมี่ยม > ใหม่ล่าสุด! เสาwireless 2.4GHz 20dBi WIFI Booster Wireless RP-SMA Antenna WLAN  สามารถใช้งานได้... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 04/09/2011

เสาสัญญาณwifiอลูมิเนียม ตั้งเสา wireless 10 ล็อคสัญญาณเน็ต tot รุ่น td w8101g เสาส่งสัญญาณ wireless ระยะไกล เสารับสัญญาณ wifi

ราคาโปรโมชั่น ทำ AP Mode ได้ ตัวรับสัญญาณ Wi Fi อินเตอร์เน็ต ยี่ห้อ ALFA AWUS036H n/b/g 500 mW

*** ทำเป็น AP Mode ได้ *** ***ราคาโปรโมชั่น*** ALFA AWUS036H n/b/g USB Adaper จาก ALFA NETWORK เหมาะสำหรับผู้ใช้งานความเร... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 05/09/2011

AWUS036NH n/b/g Adaper ขาย cisco access point มือสอง เสาอากาศทำเองรับสัญญาณ wifi

ขายอุปกรณ์เน็ตเวิร์ค ราคาถูก

ขายส่งอุปกรณ์เน็ตเวิร์ค ราคาถูก อาทิเช่น ADSL Wireless Router, Access Point, Switch HUB สนใจคลิก http://shop.thaiappbox.com/ ... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 07/09/2011

Wireless Router AccessPoint Shitch Cisco

ขาย Wireless Access Point ยี่ห้อ PCi จาก 1,650 เหลือ 999 และ ADSL Router Modem 4ports ยี่ห้อ tactio จาก 1,350 เหลือ 999 ของใหม่ไม่ได้ใช้กล่องยังไม่ได้แกะ ราคาถูกมาก

ขาย Wireless Access Point ยี่่ห้อ PCi จาก 1,650 เหลือ 999 และ ADSL Router Modem 4ports ยี่ห้อ tactio จาก 1,350 เหลือ 999 ของใหม่ไม่ได้... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 08/09/2011

Wireless Access Point Router Modem

ขาย PCI wieless adaptor TL-WN751ND ของใหม่ราคาไม่แรงครับ ขาย 1/PCI wieless adaptor TL-WN751ND ของใหม่ราคาไม่แรงครับ

ขาย PCI wieless adaptor TL-WN751ND ของใหม่ราคาไม่แรงครับ ขาย 1/PCI wieless adaptor TL-WN751ND  ข... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 09/09/2011

wieless adaptor TL-WN751ND WN751ND tl wn751nd ไม่ดี

USB WIRELESS SMC 350 บาท

SMC Wireless USB2.0 / 54Mbps SMCWUSB-G Wireless USB 2.0 Adapter for PC & Notebook, 2.4GHz, IEEE802.11g, 54Mbps  SMC Wireless ... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 10/09/2011

นอกเรื่องครับขาย wirelss n150 desktop pci adapter ของใหม่ครับแกะกล่องขาย400บาท

นอกเรื่องครับขาย wirelss n150 desktop pci adapter ของใหม่ครับแกะกล่องขาย400บาทเป็ขของใหม่นะครับมี5ตัวขายตัวล่ะ400บาทถ้าเหมาหมด1900บาทค... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 10/09/2011

ขาย thinkpad x201 core i7 ขาย wireless card pci

router bigpond 3g wifi & lan

ขาย router 3g ยี่ห้อ bigpond สามารถใส่ซิมการ์ด 2G และ 3G ได้ต่อเล่นอินเตอร์เน็ตได้ และเหมาะที่จะไปใช้กับ dreambox ... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 12/09/2011

router bigpond ระบบวัดความซื้นด้วย 54gl เสายากิ tot3g pfsense wifi

NAS Server Synology DS410 เหมาะสำหรับ Home to Business Workgroup Users

NAS Server Synology DS410 เหมาะสำหรับ Home to Business Workgroup Users NAS Server Synology DS410 เหมาะสำหรับ Home to Business Workgrou... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 13/09/2011

storage server network ขาย synology nasshop cctv

NAS Storage Network จัดเก็บข้อมูลพร้อมโหลดบิตเทพๆ

NAS Storage Network จัดเก็บข้อมูลพร้อมโหลดบิตเทพๆ Buffalo NAS LinkStation PRO V-Series LS-V LS-WV LS-QV ตัวใหม่ล่าสุด โหลดบิตเทพๆ จัดไ... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 13/09/2011

storage server torrent nas storage media ราคารอกตกปลาเพน321gti

ขาย Rounter D-Link

มี Rounter D-Link 1 ชุด ประกันเหลือประมาณ 2 ปี ... รายละเอียด >>

อัพเดทล่าสุด : 13/09/2011

สินค้าที่เกี่ยวข้องกับ Networking ดูทั้งหมด


เสื้อผ้าเด็ก ผ้าอ้อมสาลู ผ้าขนหนูลายหลุยส์ ผ้ากาเสะ ผ้ารังผึ้ง แฟชั่นเด็กเกาหลี
ผ้าม่านสําเร็จรูป ราคาหลุยส์ วิตตอง ฝรั่งเศส 2013 bose v300 ราคา วิธีทําตู้ลําโพงกลางแจ้ง ราคา ซุปเปอร์ โฟ ร์ มือ 1 vios แต่ง vip สมเด็จดําหลวงพ่อเริ่ม รองเท้าผู้ชาย ที่นอนเด็กอ่อน อุปกรณ์ต่อนกเขา หัวนม กรอบแว่น liverpool ชุดออกงานดารา พระวัดพลับพิมพ์ตุ๊กตาใหญ่ราคา ชุดยกน้ำหนัก มือสอง บ้านน็อคดาวน์มือสอง scooter50ccมื นาฬิกาแชมป์ พระครูจรัส อธิปุญโญ รุ่น1 ราคา ads sell net ยาขาว ผ่อนโทรศัพท์มือถือแบบไม่มีบัตร new holland tt75 ขาย alesis d5 มือ สอง red wing 875 แท้ดูยังไง วิธีล้างเตารีดไอน้ํา tefal toyota 3ห่วงแต่งสวย pcxมือสอง ราคา การ์ดบลูดราก้อน ลานเท ลามูน korea bo kan yeong c70 ช่วงหน้าเวฟ หลอดเบียร์ รองเท้าฟิฟฟอฟ defit ซื้อง่ายขายคล่อง ดรีมคุรุสภา เครื่องโซ คา วา ซา กิ เซอร์ ปิ โก้ รถไถฟอร์ด6600มือสอง ขาตั้งลำโพง บ้านหม้อ จตุจักร ขายเก้าอี้
ธุรกิจ & อุตสาหกรรม อสังหาริมทรัพย์ หนังสือ อาหารและสุขภาพ รถ ยานพาหนะ อื่น ๆ จิปาถะ โทรศัพท์ & อุปกรณ์สื่อสาร กีฬา เฟอร์นิเจอร์ อุปกรณ์ภายในบ้าน กล้องและอุปกรณ์ วีดีโอเกมส์ คอมพิวเตอร์ ศิลปะ หัตถกรรม & ของที่ระลึก เครื่องใช้ไฟฟ้า ท่องเที่ยวและตั๋ว บัตร สัตว์เลี้ยง & ต้นไม้ เสื้อผ้าและแฟชั่น นาฬิกา และจิวเวลลี่ เครื่องดนตรี ของสะสมและของเก่า แม่และเด็ก ของเล่น & งานอดิเรก อุปกรณ์สำนักงาน เครื่องเขียน เพลง ดนตรี & บันเทิง